Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    5

Winger ko chịu chạy

Mình mới tập chơi cầm Inter đá 4-3-3.Đế 2 winger ATK là Eto và Balotelli hoặc Pandev.Nhưng bọn đấy cứ có bóng là gần như chỉ đứng 1 chỗ rồi tìm cách chuyền vào trong cho tiền vệ,gần như ko bao h chạy biên.Mà bọn tiền vệ cũng lạ ko chịu đột phá hay chọc khe mà toàn chuyền về cho hvệ nên toàn mất bóng.Mình chỉnh mãi mà vẫn vậy mong cách bạn chỉ giáo.Mình set là winger/attack , run with ball :often , run from deep :sometimes , hold up ball : no , cross ball : rarely (vì mình thích đột phá biên dứt điểm chứ ko thích tạt ).Mong mọi người giúp đỡ.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của k0nvjcted Bài viết
    Mình mới tập chơi cầm Inter đá 4-3-3.Đế 2 winger ATK là Eto và Balotelli hoặc Pandev.Nhưng bọn đấy cứ có bóng là gần như chỉ đứng 1 chỗ rồi tìm cách chuyền vào trong cho tiền vệ,gần như ko bao h chạy biên.Mà bọn tiền vệ cũng lạ ko chịu đột phá hay chọc khe mà toàn chuyền về cho hvệ nên toàn mất bóng.Mình chỉnh mãi mà vẫn vậy mong cách bạn chỉ giáo.Mình set là winger/attack , run with ball :often , run from deep :sometimes , hold up ball : no , cross ball : rarely (vì mình thích đột phá biên dứt điểm chứ ko thích tạt ).Mong mọi người giúp đỡ.
    Theo như bạn muốn thì bạn set bọn nó làm inside forward hợp lí hơn đấy

Số bài viết
    5
    hồi đầu để inside forward nó bị như thế nên mình mới sang winger đấy chứ.mình muốn bọn tiền đạo cánh đột phá tốc độ ở biên chứ ko phải suốt ngày chuyền vào trong.ai biết chỉ dùm với.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    chụp cái profile từng thằng xem 1 trận nó "dê" bóng bn lần

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới